ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમિટર

ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમિટર

1550nm બાહ્ય મોડ્યુલેશન ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર 2 આઉટપુટ

1550nm બાહ્ય મોડ્યુલેશન ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર 2 આઉટપુટ

વધુ વાંચો
AGC/MGC સાથે 1550nm આંતરિક મોડ્યુલેશન ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

1550nm આંતરિક મોડ્યુલેશન ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર 10dBm

વધુ વાંચો
1550nm CATV + SAT-IF આંતરિક મોડ્યુલેશન ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

1550nm CATV + SAT-IF આંતરિક મોડ્યુલેશન ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

વધુ વાંચો
1310nm આંતરિક મોડ્યુલેશન ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર 36mW

ST1310-XX 1310nm આંતરિક મોડ્યુલેશન ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર 36mW

વધુ વાંચો
1550nm CATV મિની ટાઈપ ફાઈબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર 10mW

1550nm મિની ટાઇપ ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર 10mW

વધુ વાંચો
નાના નેટવર્ક માટે 1310nm 10mW CATV મિની ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

1310nm 10mW CATV મિની ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર 10mW

વધુ વાંચો
1310nm આઉટડોર CATV રિલે સ્ટેશન ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

OR-1310-XX આઉટડોર CATV 1310nm ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

વધુ વાંચો
1550nm SAT-IF + TERR મલ્ટી CWDM ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

1550nm SAT-IF + Terr.CWDM ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટ્રાન્સમીટર

વધુ વાંચો
ઉત્પાદન

ભલામણ કરો

1U ચેસિસ ફેક્ટરી FTTH 10G અપલિંક EPON OLT 4 પોર્ટ્સ

1U ચેસિસ ફેક્ટરી FTTH 10G અપલિંક EPON OLT 4 પોર્ટ્સ

વધુ વાંચો
FTTH 10G SFP+ અપલિંક GEPON OLT 8*PON પોર્ટ્સ EPON OLT

FTTH 10G SFP+ અપલિંક GEPON OLT 8*PON પોર્ટ્સ EPON OLT

વધુ વાંચો
FTTH 2*10GE SFP+ અપલિંક OLT GPON 8 પોર્ટ્સ ટ્રિપલ-પ્લે માટે

FTTH 2*10GE SFP+ અપલિંક OLT GPON 8 પોર્ટ્સ ટ્રિપલ-પ્લે માટે

વધુ વાંચો
2*100G QSFP28 XG-PON XGS-PON OLT 8 પોર્ટ્સ

2*100G QSFP28 XG-PON XGS-PON OLT 8 પોર્ટ્સ

વધુ વાંચો
XPON ડ્યુઅલ મોડ ONU 1GE પોર્ટ

XPON ડ્યુઅલ મોડ ONU 1GE પોર્ટ

વધુ વાંચો
XPON ડ્યુઅલ મોડ ONU 1GE પોર્ટ

XPON ડ્યુઅલ મોડ ONU 1GE પોર્ટ

વધુ વાંચો
FTTH 10G SFP+ અપલિંક GEPON OLT 16 PON પોર્ટ્સ EPON OLT

FTTH 10G SFP+ અપલિંક GEPON OLT 16 PON પોર્ટ્સ EPON OLT

વધુ વાંચો
FTTH ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટર્મિનલ મિની GPON OLT 4 PON પોર્ટ્સ

FTTH ફાઇબર ઓપ્ટિકલ ટર્મિનલ મિની GPON OLT 4 PON પોર્ટ્સ

વધુ વાંચો
ઉચ્ચ પ્રદર્શન 16*PON પોર્ટ્સ GPON OLT 4*10GE(SFP+) સાથે

ઉચ્ચ પ્રદર્શન 16*PON પોર્ટ્સ GPON OLT 4*10GE(SFP+) સાથે

વધુ વાંચો
WDM અને EDFA સાથે આઉટડોર GPON OLT 8 પોર્ટ

WDM અને EDFA સાથે આઉટડોર GPON OLT 8 પોર્ટ

વધુ વાંચો