ONT-2GE-RF-DW FTTH ડ્યુઅલ બેન્ડ 2GE+CATV+WiFi XPON ONT

મોડલ નંબર: ONT-2GE-RF-DW

બ્રાન્ડ:સોફ્ટેલ

MOQ: 1

gou EasyMesh WIFI ફંક્શનને સપોર્ટ કરો

gou2.4GHz અને 5GHz ડ્યુઅલ બેન્ડ WIFI ને સપોર્ટ કરો

gouIEEE 802.3ah(EPON) અને ITU-T G.984.x(GPON) નું પાલન

ઉત્પાદન વિગતો

ટેકનિકલ પરિમાણો

ઈન્ટરફેસ

નેટવર્ક એપ્લિકેશન

ડાઉનલોડ કરો

01

ઉત્પાદન વર્ણન

અવલોકનો

ONT-2GE-RFDW એક અદ્યતન ઓપ્ટિકલ નેટવર્ક યુનિટ ઉપકરણ છે, જે ખાસ કરીને બહુ-સેવા સંકલન નેટવર્કને પહોંચી વળવા માટે રચાયેલ છે.તે XPON HGU ટર્મિનલનો એક ભાગ છે, જે FTTH/O દૃશ્યો માટે ખૂબ જ યોગ્ય છે.આ અદ્યતન ઉપકરણ એવા વપરાશકર્તાઓની બદલાતી જરૂરિયાતોને પહોંચી વળવા માટે કાળજીપૂર્વક પસંદ કરેલ સુવિધાઓની શ્રેણીથી સજ્જ છે જેમને હાઇ-સ્પીડ ડેટા સેવાઓ અને ઉચ્ચ-ગુણવત્તાવાળી વિડિઓ સેવાઓની જરૂર હોય છે.

તેના બે 10/100/1000Mbps પોર્ટ સાથે,ડ્યુઅલ-બેન્ડ વાઇફાઇ 5(2.4G+5G) પોર્ટ અને રેડિયો ફ્રિકવન્સી ઇન્ટરફેસ, ONT-2GE-RFDW એ બધા વપરાશકર્તાઓ માટે અંતિમ ઉકેલ છે જેમને વિશ્વસનીય અને ઝડપી ડેટા ટ્રાન્સમિશન, સીમલેસ વિડિયો સ્ટ્રીમિંગ અને અવિરત ઇન્ટરનેટની જરૂર હોય છે.ઉપકરણ ખૂબ જ કાર્યક્ષમ છે અને વિડિયો સ્ટ્રીમિંગ અથવા સામૂહિક ડાઉનલોડ્સ જેવી વિવિધ સેવાઓ માટે સેવાની ઉચ્ચ ગુણવત્તાની ખાતરી કરે છે.

વધુમાં, ONT-2GE-RFDW અન્ય ઉપકરણો અને નેટવર્ક્સ સાથે ખૂબ સારી સુસંગતતા ધરાવે છે, અને તે ઇન્સ્ટોલ અને ગોઠવવા માટે ખૂબ જ સરળ છે.આ તે વપરાશકર્તાઓ માટે આદર્શ બનાવે છે જે અવિરત અને મુશ્કેલી-મુક્ત ઇન્ટરનેટ ઍક્સેસ શોધી રહ્યાં છે.ચાઇના ટેલિકોમ CTC2.1/3.0, IEEE802.3ah, ITU-T G.984 અને અન્ય ઉદ્યોગ ધોરણોને મળો અને તેને પાર કરો.

ટૂંકમાં, ONT-2GE-RFDW એ હાઈ-સ્પીડ ડેટા ટ્રાન્સમિશન, સીમલેસ વિડિયો સ્ટ્રીમિંગ અને અવિરત ઈન્ટરનેટ એક્સેસ માટેની વપરાશકર્તાઓની વધતી જતી માંગને પહોંચી વળવા માટે વિકસિત અત્યાધુનિક ટેકનોલોજીનું ઉદાહરણ છે.તે પ્રીમિયમ ઇન્ટરનેટ સેવા શોધી રહેલા લોકો માટે શ્રેષ્ઠ પસંદગી બનાવે છે, તે ઉત્તમ પ્રદર્શન, સરળ ઇન્સ્ટોલેશન અને શ્રેષ્ઠ સુસંગતતા પ્રદાન કરે છે.

 

ચોક્કસ લક્ષણો

ONT-2GE-RFDW એ અત્યંત અદ્યતન અને ઑપ્ટિમાઇઝ ઑપ્ટિકલ નેટવર્ક યુનિટ ડિવાઇસ છે જે IEEE 802.3ah(EPON) અને ITU-T G.984.x(GPON) ધોરણોનું પાલન કરે છે.

ઉપકરણ IEEE802.11b/g/n/ac 2.4G અને 5G WIFI ધોરણોનું પણ પાલન કરે છે, જ્યારે IPV4 અને IPV6 મેનેજમેન્ટ અને ટ્રાન્સમિશનને સપોર્ટ કરે છે.

વધુમાં, ONT-2GE-RFDW TR-069 રિમોટ કન્ફિગરેશન અને જાળવણી સેવાથી સજ્જ છે, અને હાર્ડવેર NAT સાથે લેયર 3 ગેટવેને સપોર્ટ કરે છે.ઉપકરણ રૂટેડ અને બ્રિજ્ડ મોડ્સ સાથે બહુવિધ WAN કનેક્શન્સ તેમજ લેયર 2 802.1Q VLAN, 802.1P QoS, ACL, IGMP V2 અને MLD પ્રોક્સી/સ્નૂપિંગને પણ સપોર્ટ કરે છે.

વધુમાં, ONT-2GE-RFDW DDSN, ALG, DMZ, ફાયરવોલ અને UPNP સેવાઓ તેમજCATVવિડિયો સેવાઓ અને દ્વિ-દિશાત્મક FEC માટે ઇન્ટરફેસ.ઉપકરણ વિવિધ ઉત્પાદકોના OLT સાથે પણ સુસંગત છે, અને OLT દ્વારા ઉપયોગમાં લેવાતા EPON અથવા GPON મોડને આપમેળે સ્વીકારે છે.ONT-2GE-RFDW 2.4 અને 5G Hz ફ્રીક્વન્સીઝ અને બહુવિધ WIFI SSIDs પર ડ્યુઅલ-બેન્ડ WIFI કનેક્શનને સપોર્ટ કરે છે.

EasyMesh અને WIFI WPS જેવી અદ્યતન સુવિધાઓ સાથે, ઉપકરણ વપરાશકર્તાઓને અજોડ અવિરત વાયરલેસ કનેક્શન પ્રદાન કરે છે.વધુમાં, ઉપકરણ WAN PPPoE, DHCP, સ્ટેટિક IP અને બ્રિજ મોડ સહિત બહુવિધ WAN રૂપરેખાંકનોને સપોર્ટ કરે છે.ONT-2GE-RFDW પાસે હાર્ડવેર NAT ના ઝડપી અને વિશ્વસનીય ટ્રાન્સમિશનની ખાતરી કરવા માટે CATV વિડિયો સેવાઓ પણ છે.

સારાંશમાં, ONT-2GE-RFDW એ અત્યંત અદ્યતન, કાર્યક્ષમ અને વિશ્વસનીય ઉપકરણ છે જે વપરાશકર્તાઓને હાઇ-સ્પીડ ડેટા ટ્રાન્સમિશન, સીમલેસ વિડિયો સ્ટ્રીમિંગ અને અવિરત ઇન્ટરનેટ એક્સેસ પ્રદાન કરવા માટે સુવિધાઓની શ્રેણી પ્રદાન કરે છે.તે ઉદ્યોગના ધોરણોને પૂર્ણ કરે છે અને ઓળંગે છે, જે ટોચની ઈન્ટરનેટ સેવા શોધતા લોકો માટે સંપૂર્ણ ઉકેલ બનાવે છે.

 

ONT-2GE-RF-DW FTTH ડ્યુઅલ બેન્ડ 2GE+CATV+WiFi XPON ONT
હાર્ડવેર પરિમાણ
ઈન્ટરફેસ  1* G/EPON+2*GE+2.4G/5.8G WLAN+1*RF
પાવર એડેપ્ટર ઇનપુટ  100V-240V AC, 50Hz-60Hz
વીજ પુરવઠો  DC 12V/1.5A
સૂચક પ્રકાશ  POWER/PON/LOS/LAN1/ LAN2 /2.4G/5G /RF/OPT
બટન  પાવર સ્વીચ બટન, રીસેટ બટન, WLAN બટન, WPS બટન
પાવર વપરાશ  <18W
કાર્યકારી તાપમાન  -20℃~+50℃
પર્યાવરણીય ભેજ  5% ~ 95% (બિન-ઘનીકરણ)
પરિમાણ 180mm x 133mm x 28mm (L×W×H એન્ટેના વિના)
ચોખ્ખું વજન 0.3 કિગ્રા
PON ઇન્ટરફેસ
ઈન્ટરફેસ પ્રકાર  SC/APC, વર્ગ B+
ટ્રાન્સમિશન અંતર  0-20 કિમી
કાર્યકારી તરંગલંબાઇ  1310nm ઉપર;ડાઉન 1490nm;CATV 1550nm
Rx ઓપ્ટિકલ પાવર સંવેદનશીલતા  -27dBm
ટ્રાન્સમિશન દર:
GPON  1.244Gbps ઉપર; ડાઉન 2.488Gbps
ઇપોન  1.244Gbps ઉપર; ડાઉન 1.244Gbps
ઈથરનેટ ઈન્ટરફેસ
ઈન્ટરફેસ પ્રકાર 2* RJ45 પોર્ટ
ઇન્ટરફેસ પરિમાણો 10/100/1000BASE-T
વાયરલેસ સુવિધાઓ
ઈન્ટરફેસ પ્રકાર  બાહ્ય 4*2T2R બાહ્ય એન્ટેના
એન્ટેના ગેઇન  5dBi
ઇન્ટરફેસ મહત્તમ દર
2.4G WLAN 300Mbps
5.8G WLAN 866Mbps
ઇન્ટરફેસ વર્કિંગ મોડ  
2.4G WLAN 802.11 b/g/n
5.8G WLAN 802.11 a/n/ac
CATV સુવિધાઓ
ઈન્ટરફેસ પ્રકાર  1*RF
ઓપ્ટિકલ પ્રાપ્ત તરંગલંબાઇ  1550nm
આરએફ આઉટપુટ સ્તર  80±1.5dBuV
ઇનપુટ ઓપ્ટિકલ પાવર  +2~-15dBm
એજીસી રેન્જ  0~-12dBm
ઓપ્ટિકલ પ્રતિબિંબ નુકશાન   >14
MER  >31@-15dBm

 

 

 

ONT-2GE-RFDW ઈન્ટરફેસ

 

 

ONT-2GE-RFDW એપ્લિકેશન દૃશ્ય

 

 

 

ONT-2GE-RF-DW FTTH ડ્યુઅલ બેન્ડ 2GE+CATV+WiFi XPON ONT ડેટાશીટ.PDF

 

 

 

 

 

 

 

 

 

asdadqwewqeqwe