2. વિશેષતાઓ
-2U ચેસિસ, શિપિંગ ખર્ચ બચાવવા માટે ઉચ્ચ ઘનતા
- દરેક ચેનલ માટે OSD (લોગો અને કૅપ્શન) નિવેશને સપોર્ટ કરો, સરળ કામગીરી
-સીસી/સબટાઈટલ/ટેલિટેક્સ્ટને સપોર્ટ કરો
- BISS ડી-સ્ક્રેમ્બલિંગને સપોર્ટ કરો (વિકાસ હેઠળ)
-સપોર્ટ પ્રોગ્રામ માહિતી ફેરફાર, બહુવિધ ઑડિઓ પસંદગી
-4 GE પોર્ટ (MPTS/SPTS પર મહત્તમ 64 IP ઇનપુટ), દરેક GE ઇનપુટ માટે મહત્તમ 840Mbps
-HEVC/H.265, H.264/AVC, MPEG-2 TS ડીકોડિંગને સપોર્ટ કરો
-64 બિન-સંલગ્ન અથવા સંલગ્ન કેરિયર્સ આઉટપુટ, દરેક 32 કેરિયર્સ 400MHz ની અંદર
- વેબ-આધારિત નેટવર્ક મેનેજમેન્ટને સપોર્ટ કરો
| SFT6400A 4*GE ઇનપુટ્સ 64 ઇન 1 IP થી એનાલોગ મોડ્યુલેટર | ||
| ઇનપુટ | ઇન્ટરફેસ/દર | 4 GE પોર્ટ (મહત્તમ 64 IP ઇનપુટ)દરેક GE ઇનપુટ માટે મહત્તમ 840Mbps |
| સ્ટ્રીમ | UDP, UDP / RTP, 1-7 પેકેટ્સ (SPTS/MPTS) | |
| ટ્રાન્સપોર્ટ પ્રોટોકોલ | UDP/RTP, યુનિકાસ્ટ અને મલ્ટીકાસ્ટ, IGMP V2/V3 | |
| પેકેટ લંબાઈ | ૧૮૮ / ૨૦૪ બાઇટ્સ | |
| ઑડિઓ | MPEG-1/2 લેયર 1/2, (HE-)AAC, AC3 | |
| ડેટા | સીસી, ટેલિટેક્સ્ટ, સબટાઈટલ, ડીવીબી સબટાઈટલીંગ | |
MPEG2: ૧૦૮૦@૬૦I, ૧૦૮૦@૫૦I, ૭૨૦@૬૦P, ૭૨૦@૫૦P, ૫૭૬@૫૦I, ૪૮૦@૬૦I | |
| પાસા ગુણોત્તર | ૪:૩ | |
| મોડ્યુલેશનપરિમાણો | ચેનલોની સંખ્યા | 64 બિન-સંલગ્ન અથવા અડીને આવેલા વાહકો સુધીનું આઉટપુટ |
| કનેક્ટર્સ | 75Ω, એફ-જેક | |
| આવર્તન શ્રેણી | ૪૩.૨૫ – ૯૫૧.૨૫૨MHz | |
| આઉટપુટ બેન્ડવિડ્થ | ૪૦૦ મેગાહર્ટ્ઝ (દરેક ૩૨ કેરિયર્સ) | |
| આઉટપુટ સ્તર | -૫ ~ ૨ડેસીબીએમ (૧૦૨ ~ ૧૧૨ડેસીબીμV) | |
| વળતર નુકશાન | ≥ ૧૪ ડેસિબલ | |
| બનાવટી આવર્તન ડિસ્ટ. | ≥ ૬૦ ડીબી | |
| શેષ વાહક ચોકસાઈ | 1% | |
| ટીવી સ્ટાન્ડર્ડ | પાલ બી/જી/ડી/કે/એમ/એન/આઈ,NTSC M, SECAM | |
| વિડિઓ-સિગ્નલથી અવાજનો ગુણોત્તર | ≥ ૬૦ ડીબી | |
| નેટવર્ક ઇન્ટરફેસ | મેનેજમેન્ટ | ૧ x ૧૦૦ બેઝ-ટી ઇથરનેટ (RJ ૪૫) |
| અન્ય | છબી રીઝોલ્યુશન આઉટપુટ | ૪૮૦આઇ/૫૭૬આઇ |
| ઓએસડી | લોગો: JPG, BMP, PNG | |
| કૅપ્શન: બહુવિધ ભાષાઓ, સ્ક્રોલિંગ દિશા અને ગતિ કસ્ટમાઇઝ્ડને સપોર્ટ કરે છે | ||
| આઉટપુટ વોલ્યુમ ગોઠવણ | ૦ - ૧૦૦ % | |
| જનરલ | ડિમિશન | ૪૮૩ મીમી × ૩૩૦ મીમી × ૮૮ મીમી (લઘુ x લઘુ x હદ) |
| તાપમાન | 0~45℃(ઓપરેશન), -20~80℃(સ્ટોરેજ) | |
| વીજ પુરવઠો | AC100V±10%, 50/60Hzઅથવા AC 220V±10%,50/60Hz | |